จอ DIGITAL SIGNAGE LG 43HT3WJ-B 43" IPS 60Hz,9ms,3840x2160,16:9 One Quick สามารถออกใบกำกับภาษีได้
ป้ายกำกับ: Monitor , LG , DIGITAL SIGNAGE , จอ
สเปคทั้งหมด
แผง
ขนาดหน้าจอ (นิ้ว)
* 43
เทคโนโลยีแผง
* IPS
ประเภทแบ็กไลต์
* Edge
อัตราส่วนกว้าง-ยาว
* 16:9
ความละเอียดเดิม
* 3840 x 2160 (UHD)
อัตราการรีเฟรช
* 60Hz
ความสว่าง
* 350nit (Typ.)
อัตราส่วนคอนทราสต์
ไดนามิก CR
* NO
ช่วงสี
* NTSC 72%
มุมการมอง (H x V)
* 178º x 178º
ความลึกสี (จำนวนสี)
* 1.07 Billion colors
เวลาตอบสนอง
* 9ms (G to G)
การดูแลพื้นผิว (ความขุ่นมัว)
* Haze 12%
อายุการใช้งาน
* 50,000Hrs (Min.)
ชั่วโมงการทำงาน (ชั่วโมง/วัน)
* 24/7
แนวตั้ง / แนวนอน
* YES / YES
การเชื่อมต่อ
HDMI เข้า
* YES (2ea)
HDMI เข้า (เวอร์ชั่น HDCP)
* 2.2/1.4
DP เข้า
* YES (USB Type C)
DVI-D เข้า
* NO
RGB เข้า
เสียงเข้า
RS232C เข้า
RJ45(LAN) เข้า
* YES (1ea)
IR เข้า
USB เข้า
* USB3.1 Type A (2ea), USB Type C (1ea)
HDMI ออก
DP ออก
* YES (USB Type C)
เสียงออก
Touch USB
ลำโพงภายนอก ออก
RS232C ออก
RJ45(LAN) ออก
ข้อมูลจำเพาะทางกลไก
สีขอบจอ
* Black
ความกว้างของขอบจอ
* T/R/L/B : 13.9/13.9/13.9/16.5mm
น้ำหนัก (ส่วนหัว)
* 12.7Kg
น้ำหนักบรรจุภัณฑ์
* 15.1Kg
ขนาดมอนิเตอร์ (กว้าง x สูง x ลึก)
* 973.2 x 605.8 x 49.4mm
ขนาดมอนิเตอร์พร้อมขาตั้ง (กว้าง × สูง × ลึก)
* Floor stand : 973.2 x 1198.1 x 610.0mm (Landscape) Floor stand : 662.0 x 1360.9 x 610.0mm (Portrait) Desktop stand : 973.2 x 641.2 x 242.3mm
ที่จับ
อินเทอร์เฟซติดตั้งมาตรฐาน VESA
* 200 x 200 mm
* 1056 x 690 x 152mm (without Stand)
น้ำหนัก (ส่วนหัว+ขาตั้ง)
* 15.4Kg (Head + Stand) 29.3Kg (Head + Floor Stand)
คุณสมบัติ - ฮาร์ดแวร์
เซ็นเซอร์อุณหภูมิ
* YES
เซ็นเซอร์ความสว่างอัตโนมัติ
* YES
เซ็นเซอร์พิกเซล
พร็อกซิมิตี้เซ็นเซอร์
เซ็นเซอร์วัดกระแส
เซ็นเซอร์ BLU
เซ็นเซอร์ความชื้น
เซ็นเซอร์วัดความเร่ง (ไจโร)
ไฟแสดงสถานะ
การควบคุมปุ่มภายในเครื่อง
คุณสมบัติ - ซอฟต์แวร์
ประหยัดพลังงานอัจฉริยะ
Wake on LAN
HDMI-CEC
สภาวะแวดล้อม
อุณหภูมิในการทำงาน
* 0 °C to 40 °C
ความชื้นในการทำงาน
* 10 % to 80 %
POWER
แหล่งจ่ายไฟ
* AC 100-240V~, 50/60Hz
ประเภทพลังงาน
* Built-in Power
การใช้พลังงาน
เดิม
* 75W
สูงสุด
* 190W
ประหยัดพลังงานอัจฉริยะ (70%)
* 30±10% (for HDMI1/2)
DPM
* 0.5W
ปิดเครื่อง
* 0.5W
เสียง
ลำโพง (ในตัว)
* YES (10W x